TANESCO YAONGEZA KASI UTEKELEZAJI MIRADI YA KIMKAKATI-pesatu.co.tz

TANESCO YAONGEZA KASI UTEKELEZAJI MIRADI YA KIMKAKATI

TANESCO YAONGEZA KASI UTEKELEZAJI MIRADI YA KIMKAKATI.Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) limeingia katika awamu mpya ya mabadiliko ya kiutendaji baada ya kuitaka rasmi Idara yake ya Utafiti, Mipango na Uwekezaji (Planning, Research and Investment – PRI) kuongeza kasi na ubunifu katika utekelezaji wa miradi yote ya kimkakati ya nishati ya umeme nchini. Wito huo ulitolewa…

Soma Zaidi
REA YAWAWEZESHA WANAWAKE KUONGEZA UZALISHAJI CHUMVI-pesatu.co,tz

REA YAWAWEZESHA WANAWAKE KUONGEZA UZALISHAJI CHUMVI

REA YAWAWEZESHA WANAWAKE KUONGEZA UZALISHAJI CHUMVI SINGIDA.Wakala wa Nishati Vijijini (REA) umeendelea kuonyesha jinsi unavyogusa maisha ya wananchi wa kawaida nchini Tanzania kwa vitendo. Katika hatua mpya inayolenga kuleta mapinduzi ya kiuchumi na kijamii, REA imejenga miundombinu ya kisasa ya uzalishaji wa chumvi kwa ajili ya kikundi cha wanawake katika Kijiji cha Nsunsu, kilichopo Wilaya…

Soma Zaidi
TANZANIA NA SENEGAL ZAIMARISHA USHIRIKIANO WA NISHATI-pesatu.co.tz

TANZANIA NA SENEGAL ZAIMARISHA USHIRIKIANO WA NISHATI

Tanzania na Senegal zaimarisha ushirikiano wa Nishati.Katika hatua kubwa inayolenga kuongeza kasi ya maendeleo ya kiuchumi barani Afrika, Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Jamhuri ya Senegal zimepiga hatua nyingine muhimu ya kimkakati. Viongozi wakuu wa sekta ya nishati kutoka nchi hizi mbili wamekutana na kufanya mazungumzo yenye tija ya kuweka misingi imara ya ushirikiano…

Soma Zaidi
ETDCO YAKAMILISHA MRADI WA UMEME MASASI–NEWALA -pesatu.co.tz

ETDCO YAKAMILISHA MRADI WA UMEME MASASI–NEWALA

ETDCO YAKAMILISHA MRADI WA UMEME MASASI–NEWALA,Sekta ya nishati nchini Tanzania inaendelea kushuhudia mapinduzi makubwa ya miundombinu kufuatia hatua ya hivi karibuni ya Kampuni ya Ujenzi na Ukarabati wa Miundombinu ya Usafirishaji na Usambazaji wa Umeme (ETDCO) kukamilisha kikamilifu na kukabidhi mradi wa kusambaza umeme Masasi–Newala. Uzinduzi huo rasmi, uliofanyika Julai 21, 2026 mkoani Mtwara, uliyoongozwa…

Soma Zaidi
Enable Notifications OK No thanks