MILIKI UBUNIFU KUINUA VIWANDA MAJESHINI-pesatu.co.tz

MILIKI UBUNIFU KUINUA VIWANDA MAJESHINI

Miliki ubunifu kuinua viwanda majeshini.Afisa Mtendaji Mkuu wa BRELA, Godfrey Nyaisa, ameyasema hayo hivi karibuni wakati akifungua rasmi mafunzo maalum ya siku mbili kuhusu miliki ubunifu kwa majeshi ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, yaliyofanyika mkoani Morogoro. Nyaisa amesisitiza kuwa usajili wa bunifu mbalimbali sio tu kwamba unatoa haki ya kisheria ya umiliki, bali pia…

Soma Zaidi
NSSF YAKUSANYA BILL 150 DARAJA LA KIGAMBONI-pesatu.co.tz

NSSF YAKUSANYA BILL 150 DARAJA LA KIGAMBONI

NSSF YAKUSANYA BILL 150 DARAJA LA KIGAMBONI.Daraja la Nyerere lililopo Wilayani Kigamboni jijini Dar es Salaam limeendelea kuwa kitovu cha usafiri na maendeleo ya kiuchumi. Tangu kufunguliwa kwake rasmi mwaka 2016, muundombinu huu wa kisasa umebadilisha kabisa taswira ya usafirishaji kati ya rasi ya Kigamboni na katikati ya Jiji la Dar es Salaam. Hata hivyo,…

Soma Zaidi
TANESCO YAONGEZA KASI UTEKELEZAJI MIRADI YA KIMKAKATI-pesatu.co.tz

TANESCO YAONGEZA KASI UTEKELEZAJI MIRADI YA KIMKAKATI

TANESCO YAONGEZA KASI UTEKELEZAJI MIRADI YA KIMKAKATI.Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) limeingia katika awamu mpya ya mabadiliko ya kiutendaji baada ya kuitaka rasmi Idara yake ya Utafiti, Mipango na Uwekezaji (Planning, Research and Investment – PRI) kuongeza kasi na ubunifu katika utekelezaji wa miradi yote ya kimkakati ya nishati ya umeme nchini. Wito huo ulitolewa…

Soma Zaidi
AIRTEL YAZINDUA UPYA AIRTEL FURSA LAB-pesatu.co.tz

AIRTEL YAZINDUA UPYA AIRTEL FURSA LAB

AIRTEL yazindua upya Airtel Fursa Lab.Wanafunzi, walimu na vijana nchini Tanzania wamepata fursa mpya ya kujifunza, kufanya majaribio ya kiteknolojia na kuendeleza ubunifu wa kidijitali baada ya Taasisi ya Airtel Africa Foundation kuzindua upya jengo la Airtel Fursa Lab lililopo katika Shule ya Sekondari Kijitonyama, jijini Dar es Salaam. Uzinduzi huu unakuja mara baada ya…

Soma Zaidi
Enable Notifications OK No thanks