NMB NA UDSM KUANDAA VIJANA KWA AJIRA-pesatu.co.tz

NMB NA UDSM KUANDAA VIJANA KWA AJIRA

NMB na UDSM kuandaa vijana kwa ajira.Ushirikiano kati ya taasisi za elimu ya juu na sekta ya fedha nchini Tanzania umeendelea kushika kasi katika kuwajenga vijana na kuwaandaa vyema kuelekea soko la ajira lenye ushindani mkubwa. Katika kuendeleza jitihada hizi, Benki ya NMB na Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (UDSM) zimeendelea kuimarisha ushirikiano wao…

Soma Zaidi
NMB YAPELEKA FURSA ZA UWEKEZAJI JIJINI LONDON-pesatu.co.tz

NMB YAPELEKA FURSA ZA UWEKEZAJI JIJINI LONDON

NMB yapeleka fursa za Uwekezaji jijini London.Sekta ya fedha na uwekezaji nchini Tanzania inaendelea kushuhudia hatua kubwa za kimaendeleo, huku jitihada za kuvutia mitaji ya kimataifa zikiongezeka kwa kasi. Katika kuimarisha nafasi ya nchi kama kitovu cha uwekezaji barani Afrika, Benki ya NMB imepeleka ujumbe wa ngazi ya juu jijini London, Uingereza. Ujumbe huu unaoongozwa…

Soma Zaidi
ABSA NA KNAUF GYPSUM WALETA FURSA MPYA ZA MIKOPO-pesatu.co.tz

ABSA NA KNAUF GYPSUM WALETA FURSA MPYA ZA MIKOPO

Katika hatua kubwa inayolenga kuleta mapinduzi ya kiuchumi na kukuza sekta ya ujenzi nchini, Benki ya Absa Tanzania kwa ushirikiano na Kampuni ya Knauf Gypsum Tanzania zimesaini Hati ya Makubaliano (MoU) ya kuanzisha Mpango wa Ufadhili kwa Wasambazaji (Distributor Financing Programme). Ushirikiano huu wa kimkakati unalenga kuondoa vikwazo vya kifedha vinavyowakabili wafanyabiashara wa kati na…

Soma Zaidi
NMB YAWEKEZA BILIONI 224 MGODI WA GEITA-pesatu.co.tz

NMB YAWEKEZA BILIONI 224 MGODI WA GEITA

NMB yawekeza bilioni 224 Mgodi wa Geita.Benki ya NMB imechukua hatua kubwa ya kihistoria na ya kimkakati kwa kuwekeza takribani dola za Marekani milioni 100 (sawa na Shilingi bilioni 224 za Kitanzania) katika mkopo wa pamoja (syndicated loan) wenye thamani ya jumla ya dola milioni 500. Mkopo huu umeratibiwa mahususi kwa ajili ya kuendeleza shughuli…

Soma Zaidi
Enable Notifications OK No thanks