SAMIA SCHOLARSHIP FURSA KWA VIJANA KUNG’ARA-pesatu.co.tz

SAMIA SCHOLARSHIP FURSA KWA VIJANA KUNG’ARA

SAMIA SCHOLARSHIP FURSA KWA VIJANA KUNG’ARA.Uwekezaji katika elimu bora, hususan kwenye sekta za Sayansi, Teknolojia, Uhandisi, na Hisabati (STEM), ndiyo nguzo kuu ya maendeleo ya taifa lolote linalotaka kupiga hatua kubwa kiuchumi katika karne hii ya 21. Hivi karibuni, Serikali ya Awamu ya Sasa imezidisha kasi ya kuwekeza kwa vijana waliofanya vizuri kitaaluma kupitia programu…

Soma Zaidi
MKENDA ASHIRIKI MKUTANO WA GPE-pesatu.co.tz

MKENDA ASHIRIKI MKUTANO WA GPE

MKENDA ASHIRIKI MKUTANO WA GPE.Sekta ya elimu nchini Tanzania inaendelea kushuhudia hatua kubwa za kimaendeleo, si tu kupitia jitihada za ndani ya nchi, bali pia kupitia uwakilishi thabiti katika jukwaa la kimataifa. Katika mwendelezo wa jitihada hizo, Waziri wa Elimu, Sayansi na Teknolojia, Profesa Adolf Mkenda, ameshiriki mkutano muhimu wa kimataifa wa GPE Multiplier Possibility….

Soma Zaidi
BILA SOKO, FEDHA HAZIZUNGUKI-pesatu.co.tz

BILA SOKO, FEDHA HAZIZUNGUKI

Bila Soko,Fedha hazizunguki.Kila mfanyabiashara au mjasiriamali nchini Tanzania ana ndoto ya kuona biashara yake ikikuwa, ikitengeneza faida, na kudumu kwa miaka mingi. Hata hivyo, ukweli wa mambo ni kwamba siri ya mafanikio ya kila biashara hutegemea sana maeneo makuu matatu: usimamizi, uendeshaji, na soko lako. Ili biashara iweze kutimiza malengo yake kama mmiliki alivyokusudia, ni…

Soma Zaidi
ELIMU YA UCHUMI YAFUNGUA MILANGO YA MAFANIKIO-pesatu.co.tz

ELIMU YA UCHUMI YAFUNGUA MILANGO YA MAFANIKIO

Elimu ya uchumi yafungua milango ya mafanikio. Katika ulimwengu wa sasa unaobadilika kwa kasi, kila mtu anatafuta njia ya kujikwamua kiuchumi na kupiga hatua kimaendeleo. Iwe wewe ni mjasiriamali unayeanza chipukizi hapa nchini Tanzania, mfanyakazi unayetafuta kipato cha ziada, au mwanafunzi unayeandaa mustakabali wako, kuna nguzo moja kuu inayotofautisha wanaofanikiwa na wanaofeli. Nguzo hiyo si…

Soma Zaidi
Enable Notifications OK No thanks