TANESCO YAONGEZA KASI UTEKELEZAJI MIRADI YA KIMKAKATI-pesatu.co.tz

TANESCO YAONGEZA KASI UTEKELEZAJI MIRADI YA KIMKAKATI

TANESCO YAONGEZA KASI UTEKELEZAJI MIRADI YA KIMKAKATI.Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) limeingia katika awamu mpya ya mabadiliko ya kiutendaji baada ya kuitaka rasmi Idara yake ya Utafiti, Mipango na Uwekezaji (Planning, Research and Investment – PRI) kuongeza kasi na ubunifu katika utekelezaji wa miradi yote ya kimkakati ya nishati ya umeme nchini. Wito huo ulitolewa…

Soma Zaidi
REA YAWAWEZESHA WANAWAKE KUONGEZA UZALISHAJI CHUMVI-pesatu.co,tz

REA YAWAWEZESHA WANAWAKE KUONGEZA UZALISHAJI CHUMVI

REA YAWAWEZESHA WANAWAKE KUONGEZA UZALISHAJI CHUMVI SINGIDA.Wakala wa Nishati Vijijini (REA) umeendelea kuonyesha jinsi unavyogusa maisha ya wananchi wa kawaida nchini Tanzania kwa vitendo. Katika hatua mpya inayolenga kuleta mapinduzi ya kiuchumi na kijamii, REA imejenga miundombinu ya kisasa ya uzalishaji wa chumvi kwa ajili ya kikundi cha wanawake katika Kijiji cha Nsunsu, kilichopo Wilaya…

Soma Zaidi
MITAMBO YA KUCHENJUA DHAHABU KUTENGEWA ENEO LAKE-pesatu.co.tz

MITAMBO YA KUCHENJUA DHAHABU KUTENGEWA KUTENGEWA ENEO LAKE

Mitambo ya Kuchenjua dhahabu kutengewa eneo lake.Manispaa ya Kahama mkoani Shinyanga inaendelea kuchukua hatua madhubuti za kimkakati katika kupanga mji na kulinda afya za wakazi wake, huku ikiimarisha sekta ya uchimbaji na uchenjuaji wa madini. Katika kikao cha kawaida cha Baraza la Madiwani cha Halmashauri ya Manispaa ya Kahama, Hoja nzito imeibuliwa ikitaka eneo maalum…

Soma Zaidi
TANZANIA NA SENEGAL ZAIMARISHA USHIRIKIANO WA NISHATI-pesatu.co.tz

TANZANIA NA SENEGAL ZAIMARISHA USHIRIKIANO WA NISHATI

Tanzania na Senegal zaimarisha ushirikiano wa Nishati.Katika hatua kubwa inayolenga kuongeza kasi ya maendeleo ya kiuchumi barani Afrika, Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Jamhuri ya Senegal zimepiga hatua nyingine muhimu ya kimkakati. Viongozi wakuu wa sekta ya nishati kutoka nchi hizi mbili wamekutana na kufanya mazungumzo yenye tija ya kuweka misingi imara ya ushirikiano…

Soma Zaidi
Enable Notifications OK No thanks