NMB YAJA NA ZAWADI ZA SH.MILIONI 600 KWA WATEJA

NMB YAJA NA ZAWADI ZA SH.MILIONI 600 KWA WATEJA-pesatu.co.tz

NMB yaja na zawadi za Sh.Milioni 600 kwa Wateja.Fursa nyingine kabambe ya kubadilisha maisha na kujenga utamaduni wa kujiwekea akiba imewasili rasmi nchini Tanzania.

Benki ya NMB, ambayo ni miongoni mwa taasisi kubwa na kinara za kifedha nchini, imezindua tena kampeni yake maarufu ya NMB Bonge la Mpango: Weka na Ushinde.

Soma Pia:NMB YAONGOZA KURA ZA SUPERBRANDS KUNDI LA BENKI

Katika msimu huu mpya, benki hiyo imetenga kitita cha zaidi ya Shilingi milioni 600 za Kitanzania kwa ajili ya kuwazawadia wateja wake wote watakaoweka akiba kwenye akaunti zao.

Kampeni hii, inayotazamiwa kurudisha tabasamu na kutoa fursa za kiuchumi kwa mamia ya Watanzania, ilianza rasmi Novemba Mosi, 2026, na inatarajiwa kuendelea hadi Januari 31, 2027.

Katika kipindi chote cha miezi hii mitatu ya kampeni, wateja wa NMB kote nchini watakuwa kwenye nafasi ya kujishindia zawadi mbalimbali za fedha taslimu, pikipiki mpya, pamoja na magari matatu ya kifahari na ya kazi ngumu.

NMB YAJA NA ZAWADI ZA SH.MILIONI 600 KWA WATEJA-pesatu.co.tz

Jinsi ya Kushiriki katika NMB Bonge la Mpango: Weka na Ushinde na Zawadi Zinazotolewa

Akizungumza kwa uthabiti wakati wa hafla ya uzinduzi wa kampeni hiyo iliyofanyika jijini Dar es Salaam mnamo Novemba 3, 2026, Afisa Mkuu wa Wateja Binafsi na Biashara wa NMB, Filbert Mponzi, ameeleza kwa kina mikakati na nia ya benki hiyo katika kuwainua wateja wake.

Mponzi amebainisha kuwa msimu huu umeboreshwa ili kuhakikisha wateja wengi zaidi kutoka pembe zote za nchi wanapata fursa ya kuibuka washindi kupitia NMB Bonge la Mpango: Weka na Ushinde.

Katika muundo wa zawadi zilizotengwa kwa ajili ya kuhamasisha uwekaji wa akiba:

  • Droo za Kila Wiki: Jumla ya wateja 130 watapata zawadi ya Shilingi 100,000 kila mmoja kupitia droo 13 zitakazofanyika kila wiki.
  • Droo za Kila Mwezi: Wateja wengine 30 watapatiwa kitita cha Shilingi 500,000 kila mmoja kupitia droo zitakazochezwa kila mwezi.
  • Zawadi Kuu za Magari: Mwishoni mwa kampeni, droo kuu itahusisha zawadi za magari matatu ya kisasa ambayo ni gari moja la utalii la Toyota Land Cruiser (Hardtop) pamoja na magari mawili aina ya Ford Ranger ya kisasa.

Mbali na kutoa zawadi hizi kwa wateja binafsi, Mponzi ameongeza kuwa kampeni ya NMB Bonge la Mpango: Weka na Ushinde imeweka kipengele maalum cha kusaidia sekta ya kilimo kwa kuwashirikisha wakulima kupitia Vyama vya Msingi vya Ushirika (AMCOS).

+--------------------------------------------------------------------------------+
|                   MUHTASARI WA ZAWADI ZA BONGE LA MPANGO                      |
+-----------------------------------+--------------------------------------------+
| Aina ya Droo / Zawadi            | Idadi ya Washindi & Zawadi                 |
+-----------------------------------+--------------------------------------------+
| Droo za Kila Wiki (Droo 13)       | Wateja 130 (Kila mmoja Sh 100,000)         |
| Droo za Kila Mwezi                | Wateja 30 (Kila mmoja Sh 500,000)          |
| Zawadi za Wakulima (AMCOS)        | Pikipiki 20+ kwa vyama vya Mtwara & Lindi  |
| Zawadi Kuu za Mwisho wa Kampeni   | 1x Toyota Land Cruiser (Utalii)            |
|                                   | 2x Ford Ranger (Pikipiki/Magari ya Kazi)   |
+-----------------------------------+--------------------------------------------+

Fursa Maalum kwa Wakulima wa Korosho kupitia Vyama vya AMCOS

Katika kuonyesha dhamira ya dhati ya kuunga mkono sekta ya kilimo ambayo ndiyo uti wa mgongo wa uchumi wa Watanzania wengi NMB imepanua wigo wa kampeni hii hadi katika Mikoa ya Mtwara na Lindi.

Mikoa hii inajulikana sana kwa uzalishaji mkubwa wa zao la kimkakati la korosho.

Katika msimu wa kilimo na masoko wa 2026/2027, zaidi ya pikipiki 20 zimetengwa maalum kwa ajili ya Vyama vya Msingi vya Ushirika (AMCOS).

Soma Pia:WAHITIMU VIJIJINI WAHIMIZWA UFADHILI NURU YANGU

Pikipiki hizi zitakwenda kwa AMCOS zitakazofanikisha na kupitisha malipo ya wakulima wa korosho kupitia akaunti zao za Benki ya NMB.

Hatua hii haitasaidia tu kurahisisha usafiri na utendaji kazi wa viongozi wa ushirika, bali pia inalenga kuwahamasisha wakulima kuachana na mfumo wa kushika fedha mkononi na badala yake kutumia mfumo salama wa kibenki.

Filbert Mponzi amefafanua kuwa kwa kupitisha malipo ya korosho kupitia NMB, AMCOS zinasaidia kulinda fedha za wakulima na kuwajengea nidhamu ya kifedha, huku zikijiweka kwenye nafasi nzuri ya kujishindia vyombo hivyo vya usafiri vitakavyosaidia shughuli za usimamizi wa kilimo maeneo ya vijijini.

NMB YAJA NA ZAWADI ZA SH.MILIONI 600 KWA WATEJA-pesatu.co.tz

Huduma za Kidijitali na Mikopo Isiyo na Dhamana kupitia NMB Mkononi

Wakati huohuo, Mkuu wa Matawi na Mauzo wa Benki ya NMB, Donatus Richard, aliwataka Watanzania wote ambao bado hawajajiunga na benki hiyo kutumia fursa hii kufungua akaunti na kuanza kuweka akiba mara moja.

Richard amebainisha kuwa mbali na kushiriki katika NMB Bonge la Mpango: Weka na Ushinde, kuwa mteja wa NMB kunafungua milango ya kufurahia huduma mbalimbali za kisasa za kidijitali kupitia NMB Mkononi.

Mfumo huu wa kibenki kupitia simu za mkononi unamwezesha mteja kufanya miamala yote kwa urahisi, salama, na haraka bila haja ya kufika tawi la benki.

Moja ya faida kubwa za kutumia NMB Mkononi na kuendelea kuweka akiba ni fursa ya kupata mikopo ya papo hapo isiyo na dhamana. Wateja wanaoweka akiba na kufanya miamala yao mara kwa mara wanaweza kupata mikopo ya hadi Shilingi milioni tano (Sh 5,000,000) moja kwa moja kupitia simu zao za mkononi bila kutakiwa kuwasilisha nyaraka za dhamana au kupitia michakato mirefu ya ukaguzi.

Soma Pia:JENGA URITHI WA KIFEDHA TANZANIA

NMB inaendelea kuthibitisha kuwa kuweka akiba si tu njia ya kujilinda na dharura za kifedha za baadaye, bali pia ni daraja la kufikia malengo makubwa ya kiuchumi na kupata mitaji ya kukuza biashara ndogo na za kati.

NMB YAJA NA ZAWADI ZA SH.MILIONI 600 KWA WATEJA-pesatu.co.tz

“Bonge la Mpango”

Sote tunajua kuwa kampeni ya NMB Bonge la Mpango: Weka na Ushinde ni fursa nzuri ya kushinda magari, fedha, na pikipiki.

Fikiria hali hii: Mteja anayeitwa Juma anaamua kuweka akiba ya Shilingi 100,000 kila mwezi kwenye akaunti yake ya NMB kwa lengo moja tukushinda gari jipya aina ya Ford Ranger au Toyota Land Cruiser. Kwa miezi mitatu ya kampeni (Novemba hadi Januari), Juma anaweka jumla ya Shilingi 300,000.

Droo za mwisho zinafanyika, na jina la Juma halitokei kwenye orodha ya washindi wa magari au fedha taslimu. Kwa mtazamo wa haraka, inaweza kuonekana kama Juma “amekosa” zawadi.

NMB YAJA NA ZAWADI ZA SH.MILIONI 600 KWA WATEJA-pesatu.co.tz

Lakini hapa ndipo mchezo unapobadilika kabisa:

Katika bahati nasibu ya kawaida au michezo ya kubahatisha (betting), ukikosa ushindi, fedha ulizoweka zinapotea jumla na kwenda kwa waandaaji. Lakini katika NMB Bonge la Mpango: Weka na Ushinde, kanuni za mchezo ni tofauti kabisa:

  1. Fedha Zako Bado Zipo: Siku ambayo kampeni inamalizika, Shilingi 300,000 alizoweka Juma bado zipo salama kwenye akaunti yake ya NMB, zikimsubiri yeye mwenyewe zikiwa zimeongezeka thamani kwa usalama.
  2. Ushindi wa Mikopo ya NMB Mkononi: Kwa sababu ya nidhamu yake ya kuweka akiba kwa miezi mitatu mfululizo, Mfumo wa NMB Mkononi unamsoma Juma kama mteja mwenye nidhamu ya juu ya kifedha. Matokeo yake? Anafunguliwa wigo wa kupata mkopo wa hadi Shilingi milioni 5 bila dhamana!
  3. Akiba Inakuwa Mtaji: Juma anatumia zile Shilingi 300,000 alizoweka pamoja na mkopo wa NMB Mkononi kuanzisha biashara yake mwenyewe ya usafirishaji au duka dogo. Miaka mbalimbali baadaye, biashara hiyo inamwezesha kununua gari lake mwenyewe—siyo kwa kucheza droo, bali kwa jasho na akiba yake!

Hata kama hutashinda gari la utalii au fedha za droo ya kila wiki, ukweli ni kwamba tayari umeshinda kwa sababu unajenga tabia ya kujiwekea akiba, unalinda fedha zako, na unajifungulia milango ya mikopo ya kukuza uchumi wako kupitia NMB Mkononi.


Discover more from PesaTu – Habari za Biashara na Uchumi Tanzania

Subscribe to get the latest posts sent to your email.

Leave a Reply

Discover more from PesaTu – Habari za Biashara na Uchumi Tanzania

Subscribe now to keep reading and get access to the full archive.

Continue reading

Enable Notifications OK No thanks